HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
  • เนื้อที่ : 206 ตารางเมตร
  • ห้องนอน : 3
  • ห้องน้ำ : 3

เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นท์ คอนโดที่ผสมผสานการออกแบบระดับโลก และการบริหารการจัดการเช่นเดียวกันกับโรงแรมชั้นนำ ใกล้รถไฟฟ้า BTS และ MRT พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน

ราคาขาย : 65.2 ล้่านบาท (316,504.9 บาท ต่อตรม.)

ขนาด : 206 ตรม.

3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ

Ref#: LFS-TH712977489

โทร : 0-2254-6755-7

มือถือ : 08-6706-4523 นิกกี้ (Thai-English)

ข้อมูลเพิ่มเติม : http://ow.ly/Dn0G4

ไม่ระบุ

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 1 ประกาศ

เดอะ สุโขทัย เรสซิเด้นท์ 3 ห้องนอน 65.2 ล้านบาท

เลขที่: 148576
2014-11-20 09:34:00.0
Add to wishlist

ไม่ระบุ

ขนาดพื้นที่ 206.0 ตารางเมตร

LFS Property

022546755

เช่า 65200000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
BAAN SIRI RUEDEE CONDOMINIUM FOR RENT IN RUAMRUDEE BANGKOK
เช่า 55000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ปาร์ค เอกมัย-ทองหล่อ ห้อง 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ 73 ตรม. ชั้น 19 ทิศเหนือ
เช่า 35000.00 บาท
1 bedroom For Rent 50,000 Baht Nusasiri Grand Condo Sukhumvit 42
เช่า 50000.00 บาท
Topview tower , affordable 1 bedroom condoa near thonglor
ขาย 35000.00 บาท
ให้เช่า The Key Sathorn-Charoenraj BTS สุรศักดิ์ ห้องสวยพร้อมอยู่
ขาย 25000.00 บาท
Nice decor 35 sqm for rent in the Ceil by sansiri , Ekamai 12 . Best location in Ekamai road.
เช่า 20000.00 บาท
The Room Asoke, Studio Bht. 5,400,000 Tel. 081 655 8886 - คอนโด ขาย
ขาย 5400000.00 บาท
ให้เช่าคอนโด Park 24 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ วิวสวนของโครงการ
ขาย 6390000.00 บาท
คอนโดให้เช่า Siri 24 Condo for rent near BTS Phromphong 400 m 2 bedroom 2 bathroom 90 sqm Price 60000 bath
เช่า 60000.00 บาท
คอนโดให้เช่า Las Colinas Condo for rent near BTS Asoke and MRT Sukhumvit 2bedroom 3bathroom 145sqm Price 55000 bath per month
ขาย 55000.00 บาท
clear